DiscoveryTable ReservationOrder DeliverySheisNowPOS
Tiếng Anh
Tiếng Việt
00:00 - 23:59
ShopeeFood
Bình Dương
TP. HCM126661 địa điểm
Hà Nội69269 địa điểm
Đà Nẵng20013 địa điểm
Cần Thơ6853 địa điểm
Hải Phòng6547 địa điểm
Huế4703 địa điểm
Khánh Hoà5014 địa điểm
Đồng Nai10241 địa điểm
Nghệ An1513 địa điểm
Vũng Tàu3924 địa điểm
An Giang665 địa điểm
Bạc Liêu198 địa điểm
Bắc Giang192 địa điểm
Bắc Ninh1227 địa điểm
Bến Tre236 địa điểm
Bình Dương14374 địa điểm
Bình Định2567 địa điểm
Bình Phước172 địa điểm
Bình Thuận1775 địa điểm
Cà Mau264 địa điểm
Đắk Lắk1245 địa điểm
Đồng Tháp437 địa điểm
Gia Lai484 địa điểm
Hải Dương589 địa điểm
Hậu Giang110 địa điểm
Hưng Yên372 địa điểm
Kiên Giang811 địa điểm
Lâm Đồng2045 địa điểm
Long An451 địa điểm
Nam Định816 địa điểm
Ninh Thuận258 địa điểm
Phú Thọ221 địa điểm
Phú Yên473 địa điểm
Quảng Bình238 địa điểm
Quảng Nam1072 địa điểm
Quảng Ngãi756 địa điểm
Quảng Ninh741 địa điểm
Sóc Trăng294 địa điểm
Tây Ninh418 địa điểm
Thái Bình287 địa điểm
Thái Nguyên1321 địa điểm
Thanh Hoá743 địa điểm
Tiền Giang759 địa điểm
Trà Vinh285 địa điểm
Vĩnh Long445 địa điểm
Vĩnh Phúc181 địa điểm
Đồ ănThực phẩmHoaSiêu thịThuốcThú cưng
Tiếng Anh
Tiếng Việt
x
Đặt Đồ ăn, giao hàng từ 20'... có 13999 địa điểm ở Bình Dương từ 00:00 - 23:59
x
App now

Hello you!

We are pleased to inform you that our application ShopeeFood is changed its name to

ShopeeFood

Cập nhật phiên bản mới

x
Bạn muốn giao đến đâu?
Tìm trên bản đồ
Khu vực
Phân loại
18 Kết quả

Lẩu Ly & Ăn Vặt 24h Thanh Liêm

2B/84 Nguyễn Du, Khu Phố Bình Đức 1, P. Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

Mã giảm 11%

Gà Giòn Đài Loan - KDC Việt Sing

Ô 51 DC 13, KDC Việt Sing, P. An Phú, Thuận An, Bình Dương

Mã giảm 11%

Cơm Sườn & Bún Thịt Nướng Phùng Hương - Shop Online

101 Đường ĐX001, P. Phú Mỹ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

Mã giảm 11%

Quán Cơm Thuận Trinh - Nguyễn Chí Thanh

168 Nguyễn Chí Thanh, P. Hiệp An, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

Mã giảm 11%

KIM Coffee & Street Food

70/31/19 Lê Văn Mầm, Khu Phố Đông Thành, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

Mã giảm 11%

Bánh Mì Miền Trung Linh - Bánh Mì Chả Cá Nha Trang - 86 Thích Quảng Đức

86 Thích Quảng Đức, P. Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

Mã giảm 11%

Nước Mía Số 1 Dĩ An - Rau Má & Sữa Đậu Xanh

29 Võ Thị Sáu, Khu Phố Tây B, P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

Mã giảm 11%

Bún Đậu Mẹt Thằng Cuội - Mì Trộn Và Sốt Thái

Số 9 Huỳnh Văn Luỹ, P. Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

Giảm món

Mì Cay Hàn Quốc

1/49 KP Bình Thuận 2, P. Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

Mã giảm 11%

Cơm Tấm NoVi - Ngon Đến Từng Vị Giác - KDC Phú Hoà

146 Đường D1, KDC Phú Hoà, P. Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

Mã giảm 11%

Gà Nướng & Gà Quay Ngô Quyền - Hai Bà Trưng

Số 214 Hai Bà Trưng, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

Mã giảm 11%

Trà Sữa Moon Tea - Đại Học Quốc Gia

58 Đường Tân Lập, P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

Mã giảm 11%

Món Ngon Miền Trung Nhỏ Ơi - Bún Mắm Nêm, Chả Ram & Bánh Xứ Bình Định

58 Đường GS1, P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

Mã giảm 11%

Gà Rán Fat Daddy American Fried Chicken - 28A6A Trần Quốc Toản (Tạo Lực 5)

Số 28A6A Trần Quốc Toản ( Tạo Lực 5 ), KCN Vsip II, P. Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

Mã giảm 11%

QUÁN HUẾ - Chè Đậu, Chè Thái & Trà Sữa

Chè Huế 113đ, Đường Lê Thị Trung, Kp 1b, Thuận An, Bình Dương

Giảm món

2 Xị Quán - Tôm Tái Thái & Lẩu Nướng - KDC Chánh Nghĩa

133 Đường D8, KDC Chánh Nghĩa, P. Chánh Nghĩa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

Mã giảm 11%

Tổng Kho Ăn Vặt - Nam Việt Food Mart

Chợ Tân Hiệp Ông Đông, HL409, P. Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

Mã giảm 11%

Cơm Gà Xối Mỡ 77 - Nguyễn Thị Khắp

214/7A Nguyễn Thị Khắp, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

Mã giảm 11%

Công ty

  • Giới thiệu
  • Trung tâm Trợ giúp
  • Quy chế
  • Điều khoản sử dụng
  • Bảo mật thông tin
  • Giải quyết khiếu nại
  • Liên hệ
  • Hợp tác nhân viên giao nhận
  • Đăng ký quán
  • ShopeeFood Uni
  • Shopee Blog

Ứng dụng ShopeeFood

Đặt món trực tuyến giao hàng tận nơi

© 2026 ShopeeFood

Địa chỉ công ty

Công Ty Cổ Phần Foody

Lầu G, Tòa nhà Jabes 1,

số 244 đường Cống Quỳnh, phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TPHCM

Giấy CN ĐKDN số: 0311828036

do Sở Kế hoạch và Đầu tư TP.HCM cấp ngày 11/6/2012,

sửa đổi lần thứ 23, ngày 10/12/2020

Chịu trách nhiệm quản lý nội dung và vấn đề bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng: Nguyễn Hồ Quảng Giang

Điện thoại liên hệ: 028 71096879

Email: cskh@support.shopeefood.vn

ĐÃ ĐĂNG KÝ BỘ CÔNG THƯƠNG